Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Hãng Sản Xuất
Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng - Wifi - Switch

Sắp xếp theo:

-30%

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch CISCO CBS350-48T-4X-EU

23.098.000 đ 33.030.140 đ

Thiết bị mạng CISCO

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch CISCO CBS350-48T-4X-EU

48 10/100/1000 ports,4 10 Gigabit SFP+

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 166 Lượt mua: 4

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch CISCO CBS250-48T-4X-EU

19.810.000 đ

Thiết bị mạng CISCO

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch CISCO CBS250-48T-4X-EU

Switch Cisco 48 10/100/1000 ports, 4 10 Gigabit SFP+ Uplink

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 195 Lượt mua: 4

Bộ phát wifi Wireless Router APTEK A12

458.000 đ

Thiết bị mạng APTEK

Bộ phát wifi Wireless Router APTEK A12

2 Anten 5dBi MU-MIMO; 2 Băng tần 2.4GHz 300Mbps và 5GHz 867Mbps, chuẩn AC1200

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 21 Lượt mua: 0

Thiết bị phát sóng Wifi TP-Link Archer C24

412.000 đ

Thiết bị mạng TP-LINK

Thiết bị phát sóng Wifi TP-Link Archer C24

2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 4 anten, chẩn AC750

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 18 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch D-Link DGS-108GL

510.000 đ

Thiết bị mạng D-LINK

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch D-Link DGS-108GL

8 x 10/100/1000 Mbps LAN ports vỏ sắt

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 63 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch Planet GSD-1008HP

2.450.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch Planet GSD-1008HP

8-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 2-Port 10/100/1000T Desktop Switch (120 watts)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 15 Lượt mua: 1

-0%

Bộ chia mạng 16 cổng PoE Switch DAHUA DH-PFS3218-16ET-135

4.180.000 đ 4.180.000 đ

Thiết bị mạng DAHUA

Bộ chia mạng 16 cổng PoE Switch DAHUA DH-PFS3218-16ET-135

Layer 2, 16 cổng, tốc độ 100MBps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 19 Lượt mua: 1

-30%

Thiết bị phát sóng Wifi trong nhà EnGenius ECW120

3.190.000 đ 4.561.700 đ

Thiết bị mạng ENGENIUS

Thiết bị phát sóng Wifi trong nhà EnGenius ECW120

8 SSID cho 2 băng tần 2.4GHz và 5GHz, 1 cổng LAN tốc độ 1G, hỗ trợ Mesh

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 36 Lượt mua: 1

-30%

Bộ chia mạng 4 cổng PLANET FSD-604HP

850.000 đ 1.215.500 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chia mạng 4 cổng PLANET FSD-604HP

6 10/100Mbps Fast Ethernet ports

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 53 Lượt mua: 0

-30%

Bộ cân bằng tải 100 User Router Draytek Vigor2915Fac

4.250.000 đ 6.077.500 đ

Thiết bị mạng DRAYTEK

Bộ cân bằng tải 100 User Router Draytek Vigor2915Fac

100 USER

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 224 Lượt mua: 0

Bộ chia mạng PoE 8 cổng VANTECH VPS-08

899.550 đ

Thiết bị mạng VANTECH

Bộ chia mạng PoE 8 cổng VANTECH VPS-08

Cổng chính: 8x downlink, 2x uplink; RJ45 PoE tốc độ 10/100Mbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 38 Lượt mua: 1

-50%

Bộ chia mạng PoE 16 cổng VANTECH VPS-16

2.241.000 đ 4.482.000 đ

Thiết bị mạng VANTECH

Bộ chia mạng PoE 16 cổng VANTECH VPS-16

Cổng chính: 16x downlink, 2x uplink, 1SFP; J45 PoE tốc độ 10/100Mbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 41 Lượt mua: 1

-50%

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-SI

5.610.000 đ 11.220.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E1318P-SI

16 × 100 Mbps PoE RJ45 port, 2 × gigabit combo

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 298 Lượt mua: 3

Bộ chuyển đổi quang điện Module SFP Alcatel SFP-GIG-LX chuẩn 1000

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chuyển đổi quang điện Module SFP Alcatel SFP-GIG-LX chuẩn 1000

SFP 1000Base-SX, Sử dụng đầu cắm chuẩn LC Duplex

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 279 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch PoE Alcatel OS6360-P24

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch PoE Alcatel OS6360-P24

24 RJ-45 10/100/1G PoE+, 2 fixed RJ45/SFP combo (1G)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 274 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Alcatel OS6360-24

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Alcatel OS6360-24

24 RJ-45 10/100/1G BaseT, 2 fixed RJ45/SFP combo (1G)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 276 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch quang Alcatel OS6860E-U28

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch quang Alcatel OS6860E-U28

28x 100/1000 Base-X SFP ports, 4 fixed SFP+ 1G/10G) ports

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 276 Lượt mua: 1

Có quà tặng

Nguồn công nghiệp Mean Well DRP-240-48

Liên hệ

Nguồn công nghiệp Mean Well

Nguồn công nghiệp Mean Well DRP-240-48

Công suất: 48V-240W

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 25 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Nguồn công nghiệp Mean Well DR-120-48

Liên hệ

Nguồn công nghiệp Mean Well

Nguồn công nghiệp Mean Well DR-120-48

Công suất: 48V-120W

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 26 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Thiết bị mạng 8 cổng 1000MB Switch ISON IS-DG510P-2F-8

Liên hệ

Thiết bị bạng ISON

Thiết bị mạng 8 cổng 1000MB Switch ISON IS-DG510P-2F-8

8 Gigabit RJ45 Copper ports plus 2 100 / 1000 Based SFP(SX/LX/LHX) ports

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 30 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Thiết bị mạng 4 cổng 1000MB Switch ISON IS-DG306P-2F-4

Liên hệ

Thiết bị bạng ISON

Thiết bị mạng 4 cổng 1000MB Switch ISON IS-DG306P-2F-4

6-port Gigabit Layer 2 DIN-Rail Mount Unmanaged Industrial PoE/PoE+ Switch

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 31 Lượt mua: 0

 Router Mikrotik RB4011iGS+RM

5.452.000 đ

Thiết bị mạng Mikrotik

Router Mikrotik RB4011iGS+RM

SFP+ port 1, 10/100/1000 Ethernet ports 10

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 72 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E0510HP-E

1.957.484 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E0510HP-E

6 × gigabit PoE ports, 2 × gigabit Hi-PoE ports, 1 × gigabit RJ45 port, and 1 × gigabit fiber optical port

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 288 Lượt mua: 2

Bộ chia mạng 8 cổng Totolink S808G

363.000 đ

Thiết bị mạng TOTOLINK

Bộ chia mạng 8 cổng Totolink S808G

8 cổng 10/100 / 1000Mbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 43 Lượt mua: 0

-50%

Bộ phát Wifi Cisco Aironet AIR-AP1542I-S-K9

9.603.000 đ 19.206.000 đ

Thiết bị mạng CISCO

Bộ phát Wifi Cisco Aironet AIR-AP1542I-S-K9

802.11ac W2 Value Outdoor AP, Internal Ant, S Reg Dom

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 368 Lượt mua: 3

-30%

Có quà tặng

Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S-1S+

11.880.000 đ 16.988.400 đ

Thiết bị mạng Mikrotik

Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S-1S+

7 x 10/100/1000 Ethernet ports,

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 92 Lượt mua: 1

-30%

Bộ cân bằng tải 150 User  Router DRAYTEK Vigor2927Fac

4.950.000 đ 7.078.500 đ

Thiết bị mạng DRAYTEK

Bộ cân bằng tải 150 User Router DRAYTEK Vigor2927Fac

150 USER

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 215 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb Switch POE DAHUA PFS4218-16GT-240

9.586.500 đ 13.708.695 đ

Thiết bị mạng DAHUA

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb Switch POE DAHUA PFS4218-16GT-240

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 79 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch POE KBVISION KX-CSW16-PF

9.960.000 đ 19.920.000 đ

Thiết bị mạng KBVISION

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch POE KBVISION KX-CSW16-PF

16x 10/100Mbps PoE Ports + 2 cổng Uplink 1G + 2 cổng quang

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 86 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch SFP Edgecore ECS4620-28F

Liên hệ

Thiết bị mạng EdgeCore

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch SFP Edgecore ECS4620-28F

22 ports SFP Gigabit; 2 ports SFP+ 10 Gigabit Uplink; 2 ports Gigabit Combo (SFP/RJ45)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 63 Lượt mua: 0

-30%

Bộ phát Wifi Aruba AP-515 Q9H62A

12.581.800 đ 17.991.974 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Bộ phát Wifi Aruba AP-515 Q9H62A

Chịu tải 512 user. 5GHz and 2.4GHz 802.11ax 2x2 MIMO

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 123 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 12 cổng 10G Switch Mikrotik CRS312-4C+8XG-RM

16.414.800 đ 16.414.800 đ

Thiết bị mạng Mikrotik

Bộ chia mạng 12 cổng 10G Switch Mikrotik CRS312-4C+8XG-RM

4 ports 10G Ethernet/ SFP+ 8 ports 1G/2.5G/5G/10G

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 98 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch POE Mikrotik CRS354-48P-4S+2Q+RM

25.257.600 đ 25.257.600 đ

Thiết bị mạng Mikrotik

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch POE Mikrotik CRS354-48P-4S+2Q+RM

Hỗ trợ 48 cổng 1 GbE Ethernet. - Hỗ trợ 4 cổng 10G SFP+. - Hỗ trợ 40G QSFP+. - Tổng công suất: 800Watt.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 113 Lượt mua: 1

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch Vivotek AW-FGT-180D-250

Liên hệ

Thiết bị mạng VIVOTEK

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch Vivotek AW-FGT-180D-250

Nhiệt độ hoạt động 0 ° C ~ 50 ° C (32 ° F ~ 122 ° F) Nhiệt độ bảo quản -40 ° C ~ 70 ° C (-40 ° F ~ 158 ° F)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 79 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb Switch VIVOTEK AW-FGT-260D-380

Liên hệ

Thiết bị mạng VIVOTEK

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb Switch VIVOTEK AW-FGT-260D-380

Cổng PoE RJ45 10/100 Mbps - 24 Cổng kết hợp Gigabit RJ45 / SFP - 2

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 65 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 100Mb Switch Vivotek AW-FGT-100D-120

Liên hệ

Thiết bị mạng VIVOTEK

Bộ chia mạng 8 cổng 100Mb Switch Vivotek AW-FGT-100D-120

Nhiệt độ bảo quản - -20 ° C ~ 70 ° C (-4 ° F ~ 158 ° F) Kết hợp 8xFE PoE + 2xGE

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 99 Lượt mua: 0

« 1 2 3 4 5 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo