draytek

draytek

draytek

Nhập email để nhận thông tin khuyến mãi.

CÔNG NGHỆ
MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG
THEO GIÁ TRỊ
DRAYTEK

Sắp xếp theo:

ADSL 2/2+ ROUTER Vigor2912

Liên hệ

DRAYTEK

ADSL 2/2+ ROUTER Vigor2912

- Firewall & VPN server - Loadbalancing - VPN Load Balancing - Tăng gấp đôi băng thông VPN

DrayTek Vigor AP810

Liên hệ

DRAYTEK

DrayTek Vigor AP810

- PoE Access Point - 2 Anten chuẩn N 300Mbps - Radius server - USB printer - Multi SSID - Vlan 802.1q

DrayTek Vigor2710Ne

Liên hệ

DRAYTEK

DrayTek Vigor2710Ne

- ADSL2/2+ router - Wireless A.P

ADSL 2/2+ ROUTER VigorFly200F

Liên hệ

DRAYTEK

ADSL 2/2+ ROUTER VigorFly200F

- FTTH Router quang trực tiếp - 70Mbps Up/Down - WiFi chuẩn N 300Mbps FTTH Router - Router cáp quang trực tiếp Specification as the same with VigorFly200, but included: - Fiber port: SFP converter included, LC connector, single mode 10km

ADSL 2/2+ ROUTER Vigor120

Liên hệ

DRAYTEK

ADSL 2/2+ ROUTER Vigor120

- ADSL2/2+ - Nhiều tên miền động - Chuyên cho camera 1 port ADSL2/2+, 1 LAN port 10/100Mbps- DHCP Client / Server- Firewall: Multi NAT, DMZ Host, Port-redirect/Open Port SPI, DoS/DDoS Protection, User-configurable IP Packet Filtering, URL filter.- Dynamic DNS: DynDNS, No-IP..., SysLog, Mail Alert.

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật